shafi_banner

labarai

Matsayin Ƙaƙƙarfan Amfani da Kayayyakin Diatomite a Gida da Waje

1 Tace taimako

Akwai nau'ikan samfuran diatomite iri-iri, ɗaya daga cikin manyan abubuwan da ake amfani da su shine samar da kayan aikin tacewa, kuma nau'in shine mafi girma, kuma adadin shine mafi girma. Kayayyakin foda na Diatomite na iya tace ƙaƙƙarfan barbashi a cikin ruwa, Abubuwan da aka dakatar, ƙwayoyin colloidal da ƙwayoyin cuta suna taka rawa wajen tacewa da tsarkake ruwa. Babban wuraren aikace-aikacen kayan aikin tacewa shine giya, magani (amfani da maganin rigakafi, plasma, bitamin, Tacewar magungunan roba, allurai, da dai sauransu), tacewa ruwa, masana'antar mai, maganin kwayoyin halitta, fenti da rini, taki, acid, alkalis, seasonings, sugars, barasa, da sauransu.

Duniyar Celatom Diatomaceous

2 Fillers da coatings Diatomaceous ƙasa ana amfani dashi ko'ina azaman filler don kayan haɗaɗɗen kayan aikin polymer kamar robobi da roba. Its sinadaran abun da ke ciki, crystal tsarin, barbashi size, barbashi siffar, surface Properties, da dai sauransu ƙayyade ta cika yi. Sabbin kayan haɗin gwal na zamani na polymer ba wai kawai suna buƙatar ma'adinan ma'adinan da ba na ƙarfe ba don ƙarawa da rage farashin kayan aiki, amma mafi mahimmanci, za su iya inganta aikin filaye ko samun ayyuka kamar ƙarfafawa ko haɓakawa.

3 Kayayyakin gini da kayan kariya na thermal Masu kera ƙasashen waje na kayan gini na diatomite da kayan rufewa suna cikin Denmark, Romania, Rasha, Japan, da Ingila. Kayayyakin sa sun haɗa da tubalin rufe fuska, samfuran silicate na calcium, foda, allon silicate na Calcium, abubuwan siminti, gilashin kumfa, tara masu nauyi, abubuwan daɗaɗɗen kwalta na kwalta, da sauransu.

Diatomaceous Duniya Celite 545

Outlook

Diatomite a cikin ƙasata ba zai iya biyan buƙatun kasuwa dangane da iri-iri da ingancin samfur ba, kuma ba a yi amfani da shi sosai a fannoni da yawa ba. Don haka, bisa ga halayen diatomite a cikin ƙasata, koyo daga fasahar ci gaba na ƙasashen waje, haɓaka ingancin diatomite, da haɓaka sabbin amfani da diatomite za su kawo sabbin damammaki ga masana'antar diatomite. Dangane da kayan gini da ke da alaƙa da muhalli, amfani da ƙasa diatomaceous don samar da sabbin fale-falen yumbu, yumbu, kayan kwalliya, abubuwan sha da kayan gini na haske suna canzawa kowace rana ta wucewa. Duk da haka, ƙasata har yanzu tana cikin ƙuruciyarta kuma kasuwa mai yuwuwa tana da girma sosai. Dangane da kula da gurbatar muhalli, fasahar aikace-aikace na samuwar membrane diatomite shima ya sami kulawa sosai a cikin 'yan shekarun nan. An haɓaka nau'ikan membranes na rabuwa na diatomite a jere, kuma tsarkakewa da fasahar jiyya na diatomite shima ya zama cikakke. Kariyar muhalli. Dangane da aikin noma, a cikin "Shirin shekaru biyar na goma" na kasa don haɓaka masana'antar hatsi, ƙasata ta fito fili ta ba da shawarar haɓaka aikace-aikacen diatomite don hanawa da sarrafa kwarin kwari da aka adana. Idan aka bunkasa ta sosai a fannin noma, ba wai kawai ta tanadi abinci mai yawa ba, har ma tana taka muhimmiyar rawa wajen kiyaye kasa da ruwa, maido da muhalli da kyautatawa. An yi imanin cewa nan gaba kadan, filin aikace-aikacen diatomite a kasarmu zai kasance mai fadi da fadi, kuma ci gaban ci gaba zai kasance mafi girma.


Lokacin aikawa: Satumba-09-2021